รายชื่อกิจกรรมชุมนุมที่เปิดให้ลงทะเบียนในแต่ละภาคการศึกษา
(คลิกที่ชื่อกิจกรรมเพื่อดูรายละเอียด/วัตถุประสงค์) |
||||||||||
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
ทั้งหมด |
||||||||||
1 |
A math สถานที่เรียน : |
1.นางลาวัณย์ กิจพิบูลย์ 2.นายสิริวัฒน์ ถนอมศักดิ์ |
20 | 15 | ||||||
2 |
chill out by แนะแนว สถานที่เรียน : |
1.นายกรกต โทนศิริ |
20 | 20 | ||||||
3 |
Crossword สถานที่เรียน : |
1.นางสาวชณัฐา ศักดาเดช 2.นายพิทักษ์ ขันคำ |
20 | 20 | ||||||
4 |
Karaoke club สถานที่เรียน : |
1.นางสาวแก้วตา ติสันเทียะ 2.นางสาวมุกดา รัตนเกิด |
20 | 20 | ||||||
5 |
Korean Fun สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวสรัลยา สิงห์ทน 2.นางสาวอมรรัตน์ วรสาร |
30 | 30 | ||||||
6 |
P.R Organizer สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวจรัญญา ลุนเสนา 2.นายชิษณุพงษ์ ภาคสะอาด |
21 | 21 | ||||||
7 |
Speak out สถานที่เรียน : |
1.Miss Jobelle O.Majhen 2.นางสาวอารีรัตน์ ลพทองคำ |
30 | 9 | ||||||
8 |
TO BE NUMBER ONE สถานที่เรียน : |
1.นางสาวเสาวภา พูลสวัสดิ์ |
20 | 16 | ||||||
9 |
Youtuber สถานที่เรียน : |
1.นายธนากร แก่นเกษ |
20 | 20 | ||||||
10 |
การ์ตู๊นการ์ตูน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาววรรณพร แกล้วกล้า |
24 | 24 | ||||||
11 |
เกษตร-อุตสาหกรรม สถานที่เรียน : |
1.นายเนรมิตร นิกรมมุนินทร์ |
20 | 20 | ||||||
12 |
คณิตศาสตร์กับงานประดิษฐ์ สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวมธุรวันต์ พูลนุช 2.นางสาววันวิสาข์ ยศศิริ |
20 | 1 | ||||||
13 |
คณิตศาสตร์ สถานที่เรียน : |
1.นางทองจันทร์ แก้วสิมมา |
30 | 30 | ||||||
14 |
คนรักษ์มวย สถานที่เรียน : |
1.นายกิตติพงษ์ มณีเกตุ |
20 | 20 | ||||||
15 |
คำคม สถานที่เรียน : |
1.นางสาวกัญญารัตน์ แสงทอง 2.นางสาวกุลิสรา ศิริสุวรรณวงษ์ 3.นางสาวศิธาญ์ พงศ์ภัทรานนท์ |
30 | 30 | ||||||
16 |
คิดเลขเร็วด้วยเกมส์ซูโดกุ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวจิรา บำรุงการ 2.นางสาวมินตา ชนะสิทธิ์ |
30 | 30 | ||||||
17 |
ชงโคสตูดิโอ สถานที่เรียน : |
1.นายวธัญญู ประทุมชาติ |
20 | 20 | ||||||
18 |
ชงโคสัมพันธ์สร้างสรรค์งานเขียน สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวปวีณา มาลัยจิตต์ 2.นายนพพล เหนือเกาะหวาย |
30 | 22 | ||||||
19 |
ชวนรู้ภาษาเขมร สถานที่เรียน : |
1.นางสาววิไลรัตน์ คำจันทร์ |
20 | 20 | ||||||
20 |
ชาวพุทธสุดหรรษา สถานที่เรียน : |
1.นางสาวปาลิฎากร พินิจ |
20 | 13 | ||||||
21 |
ดนตรีพื้นบ้าน สถานที่เรียน : |
1.นางพีรญา นิลผาย |
20 | 16 | ||||||
22 |
ตะลุยแดนมังกร สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวจิราวดี โคตรภูมี 2.นางสาวสุดารัตน์ แสนรัมย์ |
35 | 35 | ||||||
23 |
ทวิศึกษา สถานที่เรียน : - หมายเหตุ : รับเฉพาะนักเรียนทวิศึกษาเท่านั้น |
1.นายเนรมิตร นิกรมมุนินทร์ |
- | - | - | 34 | 34 | |||
24 |
ทำนองเสนาะ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวดารณี ไชยวิศาล |
20 | 3 | ||||||
25 |
ธนาคารโรงเรียน สถานที่เรียน : |
1.นางสาวปรียฉัตร กิกลิ้ง 2.นางสุชาดา บุญชาญ |
20 | 20 | ||||||
26 |
นักจัดกิจกรรม สถานที่เรียน : หมายเหตุ : รับไม่จำกัดเฉพาะม.ปลาย |
1.นางเมลดา สมณะรัชกร 2.นางสาวชลิตา สิงขุดร 3.นางสุภาพร เขียวมรกต 4.นายเนติพงษ์ เที่ยงตรง |
- | - | - | 60 | 57 | |||
27 |
นาฏศิลป์ สถานที่เรียน : |
1.นางสาววัลลิภา พูลศิริ |
20 | 20 | ||||||
28 |
ประดิษฐ์ใบตอง สถานที่เรียน : |
1.นางสาวดาวใจ ประกอบทรัพย์ |
20 | 20 | ||||||
29 |
เปตอง สถานที่เรียน : |
1.นางสาวพิจิตรา ไกรนิวรณ์ 2.นายมนตรี ศรีจันทร์อินทร์ |
20 | 22 | ||||||
30 |
เพื่อนช่วยเพื่อน สถานที่เรียน : |
1.นางสาวกัลญารัตน์ เทพบุตร |
30 | 30 | ||||||
31 |
ฟุตบอล สถานที่เรียน : |
1.นายปัญจศร ศรีใส |
30 | 30 | ||||||
32 |
ภาพยนต์สร้างแรงบันดาลใจ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวศุภรัตน์ ปราศราคิน 2.นายประวีณ แก้วประเสริฐ |
20 | 20 | ||||||
33 |
มารยาทไทย สถานที่เรียน : |
1.นางจิดาภา ปุญชุพิศาล 2.นางสาวไพลิน ผลแจ้ง |
30 | 18 | ||||||
34 |
ยุวบรรณารักษ์ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวแพรนพัฐห์ สีนวล 2.นางสาวรสสุคนธ์ ชูเดช |
20 | 20 | ||||||
35 |
เยาวชนสาธารณสุขโรงเรียน สถานที่เรียน : |
1.นางสาวดวงนภา ศรีจันทร์ 2.นางสาวปรานี นาพรหม |
30 | 28 | ||||||
36 |
โยธวาทิต สถานที่เรียน : หมายเหตุ : รับไม่จำกัด |
1.นางสาคร ฐานธรรม 2.นางสาววัชรี สิทธิบุศย์ 3.นายจารึก ฐานธรรม 4.ว่าที่ร้อยตรีดุษฎี การบุญ |
60 | 36 | ||||||
37 |
รักษ์ภาษา สถานที่เรียน : |
1.นางระย้า ชาญกิจ 2.นางอนิสา มโนรมย์ภัทรสาร 3.นายสถาพร เสมสฤษดิ์ |
30 | 0 | ||||||
38 |
รักษาดินแดน สถานที่เรียน : - หมายเหตุ : รับเฉพาะม.ปลายที่เรียนวิชารักษาดินแดนเท่านั้น |
1.นายสินาถ อานามนารถ 2.นายอนุพล มุลานนท์ |
- | - | - | 97 | 99 | |||
39 |
ลูกกวาด สถานที่เรียน : - |
1.นางสาวจิรวรรณ กำไรเพ็ชร 2.นางสาวพรหมพร กลับสกุล 3.นางสาวสุภิญญา สามารถ |
22 | 22 | ||||||
40 |
วอลเลย์บอล สถานที่เรียน : |
1.นายภาณุวัตน์ ไชยขันธ์ |
20 | 20 | ||||||
41 |
วัฒนธรรมญี่ปุ่น สถานที่เรียน : |
1.นางสาวอาทิตยา วิมลลักษณ์ 2.นายกฤษดา ชนะสิทธิ์ |
20 | 20 | ||||||
42 |
วิทย์รักษ์สิ่งแวดล้อม สถานที่เรียน : |
1.นางสาวยุพดี ฤทธิ์ไธสง 2.นายพงศกร สุทธิสถิตย์ |
20 | 16 | ||||||
43 |
วิทยาศาสตร์เพื่อสุขภาพ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวศศิประภา สุภาษร 2.นายบัณฑิต วินิจธรรม |
30 | 2 | ||||||
44 |
เวทคณิต สถานที่เรียน : |
1.นางขวัญใจ บ้านไร่ 2.นางสาวจิราพร สามัญ |
20 | 13 | ||||||
45 |
ศิลปะ สถานที่เรียน : |
1.นายชรินทร์ ดวงเดือน |
20 | 20 | ||||||
46 |
สนุกคิดกับวิทยาศาสตร์ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวอริศรา วิชพงษ์ 2.นางสุตินันท์ ธนาภรณ์พิพัฒน์ |
20 | 1 | ||||||
47 |
สภานักเรียน สถานที่เรียน : หมายเหตุ : รับไม่จำกัดเฉพาะม.ปลาย |
1.นางสาวขวัญใจ วรรณสุข 2.นางสาวจุฑามาศ มีจันทร์ 3.นางสาวทิพวัลย์ อัตถาหาร 4.นางสาวธีราพร ชาญพนา 5.นางสาววิภาวรรณ เพชลีฬหะ 6.นางสาวศศิธร ลาภปริณายก 7.นายสุเมธ เชี่ยวชาญ |
- | - | - | 80 | 65 | |||
48 |
เสมารักษ์ สถานที่เรียน : |
1.นางสาวประภัสรา วรรณสุข 2.นางสาวสุนิสา จากพิทาน |
20 | 20 | ||||||
49 |
โสตทัศนศึกษา สถานที่เรียน : - หมายเหตุ : รับเฉพาะม.ปลาย |
1.นายเจริญทัศน์ เจริญผล 2.นายทักษยศ พินิจคุณ 3.นายศุภประเสริฐ เลือกสรรค์ |
- | - | - | 40 | 36 | |||
50 |
หมากกระดาน สถานที่เรียน : |
1.นายกฤษฎา มาลาทอง |
20 | 20 | ||||||
51 |
หุ่นยนต์ สถานที่เรียน : - |
1.นางทิพย์สุดา สรณะ 2.นางสาวประภาพร บรรเทา 3.นางสาวอุษารัตน์ พุ่มไม้ |
30 | 30 | ||||||
52 |
อาเซียน สถานที่เรียน : |
1.นางสาวจุไรวรรณ เกษแก้ว 2.นางสาวบุษยมาศ สิทธิพันธ์ |
30 | 25 | ||||||
53 |
อาสายุวกาชาด สถานที่เรียน : หมายเหตุ : รับเฉพาะม.ปลาย |
1.นางเบญจวรรณ อานามนารถ |
- | - | - | 30 | 24 |